Mini Split Ac สำหรับรถบรรทุกอาหาร
แนะนำผลิตภัณฑ์
เมื่อเข้าสู่ฤดูร้อนคนขับรถบรรทุกหลายคนเริ่มกังวลว่าจะพักผ่อนไม่เพียงพอบางทีอาจเป็นเพราะการเปิดเครื่องปรับอากาศจะทำให้ค่าใช้จ่ายเพิ่มขึ้นJUKOOL Mass-ปรับแต่ง "AC แยกขนาดเล็กสำหรับรถบรรทุกอาหาร" ซึ่งสามารถใช้แบตเตอรี่รถยนต์ แหล่งจ่ายไฟ DC 12V หรือ 24V DC ได้โดยตรง เพื่อให้เครื่องปรับอากาศทำงานอย่างต่อเนื่องเป็นเวลา 8 ชั่วโมง
ในฐานะแบรนด์เครื่องปรับอากาศในยุค Internet of Things เครื่องปรับอากาศ JUKOOL ได้นำอากาศที่ดีต่อสุขภาพมาสู่การเดินทางเคลื่อนที่โดยตระหนักถึงการปรับแต่ง "เครื่องปรับอากาศในที่จอดรถ" จำนวนมากในอุตสาหกรรม ให้สภาพแวดล้อมการพักผ่อนที่สะดวกสบายสำหรับคนขับรถบรรทุกทั่วโลก
ฟังก์ชันป้องกันแรงดันไฟฟ้าต่ำกว่า-สามารถตรวจจับแรงดันไฟฟ้าของแบตเตอรี่ได้โดยอัตโนมัติเพื่อให้แน่ใจว่ารถจะหยุดเมื่อแรงดันไฟฟ้าต่ำกว่าค่าที่ปลอดภัย เพื่อให้แน่ใจว่ารถสามารถสตาร์ทได้ตามปกติ
ในด้านคุณภาพสินค้า JUKOOL's"แอร์รถบรรทุก" ด้วยการรับรองระบบคุณภาพ "CQC" ที่เชื่อถือได้ไม่เพียงแต่ตรงตามมาตรฐานเครื่องปรับอากาศในครัวเรือนเท่านั้น แต่ยังผ่านการทดสอบการสั่นพ้องของมาตรฐานยานยนต์อีกด้วย

คุณสมบัติและข้อดีของผลิตภัณฑ์


พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
| ชื่อสินค้า | Mini Split AC สำหรับรถบรรทุกอาหาร |
| ยี่ห้อ | จูคูล |
| หมายเลขรุ่น | FT-TAC-PV01S/02S |
| แรงดันไฟฟ้า | กระแสตรง12V/24V |
| พลัง | 750W/850W |
| ปัจจุบัน | 70A/40A |
| สารทำความเย็น | R134a/600g |
| ความสามารถในการทำความเย็น | 6,000-9,000BTU |
| น้ำหนัก | 30กก |
| พื้นที่ทำความเย็น | สูงสุด 6-8 ตร.ม |
ขนาดและรายละเอียดสินค้า



เครื่องปรับอากาศแบบแยกส่วนขนาดเล็กสำหรับรถบรรทุกอาหารนี้มีมิติที่ชาญฉลาด ไม่ใช้ห้องโดยสารรถบรรทุกมากเกินไปทั้งภายในและภายนอก ครบชุดทั้งเครื่องปรับอากาศภายในและภายนอก รีโมทคอนโทรล ท่อ และอุปกรณ์ต่างๆ

การใช้งาน
เครื่องปรับอากาศแบบแยกส่วนขนาดเล็กสำหรับรถบรรทุกอาหารนี้สามารถใช้ได้ไม่เพียงแต่กับรถบรรทุกตู้เท่านั้น แต่สามารถใช้กับรถบรรทุกหนัก เครื่องจักรเพื่อการเกษตรและการก่อสร้าง -รถออฟโรด เรือยอชท์และเรือ และแม้กระทั่งบ้านหลังเล็กๆ ทุกที่ที่มีพื้นที่ขนาดเล็กและสามารถจ่ายไฟ DC ได้ AC นี้สามารถใช้ได้ และให้อากาศเย็นสบาย

การบรรจุและการจัดส่ง
เครื่องปรับอากาศแบบแยกส่วนขนาดเล็กสำหรับรถบรรทุกอาหารของเราเต็มไปด้วยกล่องคาร์บอนพร้อมโฟมขึ้นรูปด้านในเพื่อปกป้องหน่วยเครื่องปรับอากาศ

ป้ายกำกับยอดนิยม: mini split ac สำหรับรถบรรทุกอาหาร, จีน, ผู้ผลิต, โรงงาน, ปรับแต่ง, ขายส่ง, ราคาถูก, ราคาต่ำ, ขาย, ในสต็อก, ผลิตในประเทศจีน
คู่ของ
ไม่ใช่คุณอาจชอบ
ส่งคำถาม
















