รถมินิบัสปรับอากาศ
คำแนะนำผลิตภัณฑ์

พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
| ชื่อสินค้า | รถมินิบัสปรับอากาศ |
| ยี่ห้อ | จูคูล |
| แบบอย่าง | ฟุต-บัค-E601 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | กระแสตรง 24V |
| ความเย็นมาตรฐาน | ปรับได้ 9-12KW |
| ไฟฟ้าแรงสูง- | DC600W |
| การไหลของอากาศเย็น |
4200 m3/h |
| การไหลของอากาศแบบระเหย | 2800 m3/h |
| การใช้พลังงานทั้งหมด | น้อยกว่า 8A (600V) |
| สื่อการทำงาน | R407C |
| ปริมาณการฉีด | 2.5กก |
| อัตราการปล่อยคอมเพรสเซอร์ | 36 ซีซี/รอบ |
รายละเอียดสินค้า
ระบบ hvac บัส JUKOOL ใช้คอมเพรสเซอร์คุณภาพสูงยี่ห้อ Bitzer, Bock, Valeo Panasonic;
ท่อทองแดงคุณภาพสูง ออกแบบ-ป้องกันการสั่นสะเทือน
อิตาลี SPAL เครื่องระเหยและพัดลมคอนเดนเซอร์; แผงควบคุม LCD ที่ใช้งานง่าย;
ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ระดับยานพาหนะประสิทธิภาพสูง


กระบวนการผลิต
เราปฏิบัติตามกระบวนการควบคุมคุณภาพ IATF16949 อย่างเคร่งครัดตั้งแต่การออกแบบไปจนถึงการผลิตไปจนถึงการตรวจสอบคุณภาพและอื่นๆ และยังควบคุมซัพพลายเออร์ของเราตามข้อกำหนด กระบวนการผลิตรวมถึงการประกอบหน่วย ac การประกอบชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ การทดสอบ การบรรจุ และอื่นๆ
กระบวนการผลิตทั้งหมดเราปฏิบัติตามข้อกำหนดเพื่อให้แน่ใจว่าคุณภาพมีเสถียรภาพและอยู่ในสภาพที่ดี

รีวิวลูกค้า

การบรรจุและการจัดส่ง
เครื่องปรับอากาศมินิบัสทั้งหมดบรรจุกรงเหล็กอย่างดี อุปกรณ์เสริมภายในกล่องคาร์บอนแล้วนำไปใส่ในกรงเหล็ก
ป้ายกำกับยอดนิยม: เครื่องปรับอากาศมินิบัส จีน ผู้ผลิต โรงงาน ปรับแต่ง ขายส่ง ราคาถูก ต่ำ ราคา ขาย ในสต็อก ผลิตในประเทศจีน
คู่ของ
ไม่ใช่คุณอาจชอบ
ส่งคำถาม
















