Mini Split Ac สำหรับรถบรรทุก
การแนะนำสินค้า
การสำรวจที่เกี่ยวข้องแสดงให้เห็นว่าเกือบครึ่งหนึ่งของคนขับรถบรรทุกทางไกลจะเลือกค้างคืนในรถระหว่างการขนส่ง
เนื่องจากเครื่องปรับอากาศรถบรรทุกแบบดั้งเดิมขับเคลื่อนด้วยกำลังเครื่องยนต์ หากใช้เครื่องปรับอากาศแบบเดิม ไม่เพียงแต่จะสิ้นเปลืองเชื้อเพลิงมากเท่านั้น แต่ยังมีความเสี่ยงที่เกี่ยวข้อง เช่น มลพิษจากไอเสีย การสึกหรอของเครื่องยนต์ และพิษจากคาร์บอนมอนอกไซด์ของผู้ขับขี่
เครื่องปรับอากาศแบบแยกส่วนขนาดเล็ก JUKOOL สำหรับรถบรรทุกใช้พลังงานจากแบตเตอรี่ ดังนั้นจึงไม่ได้รับผลกระทบแม้ว่าจะจอดไว้เป็นเวลานาน ไม่เพียงแก้ปัญหาดังกล่าวได้ดีเท่านั้น แต่ยังสามารถปรับอุณหภูมิและความชื้นของอากาศในห้องโดยสารได้อย่างยืดหยุ่น ซึ่งเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อมและสะดวกสบาย

คุณสมบัติและข้อดีของผลิตภัณฑ์


พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Mini Split AC สำหรับรถบรรทุก |
| ยี่ห้อ | จูคูล |
| หมายเลขรุ่น | FT-TAC-PV01/02 |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V/24V |
| พลัง | 750W/850W |
| ปัจจุบัน | 70A/40A |
| สารทำความเย็น | R134a/600g |
| ความจุความเย็น | 6000-9000บีทียู |
| น้ำหนัก | 30กก |
| พื้นที่ระบายความร้อน | 6-8ตร.ม. สูงสุด |
ขนาดและรายละเอียดสินค้า




แอพพลิเคชั่น


ข้อมูลบริษัท


การบรรจุและการจัดส่ง
คำถามที่พบบ่อย


ป้ายกำกับยอดนิยม: มินิแยก ac สำหรับรถบรรทุก จีน ผู้ผลิต โรงงาน กำหนดเอง ขายส่ง ราคาถูก ราคาถูก ขาย ในสต็อก ทำในประเทศจีน
คุณอาจชอบ
ส่งคำถาม



















