เครื่องปรับอากาศ 24 โวลต์สำหรับรถบรรทุก
เราจัดหาเครื่องปรับอากาศ 24 โวลต์สำหรับรถบรรทุกแยกเครื่องปรับอากาศในห้องโดยสารสำหรับคนขับรถบรรทุกที่สอดคล้องกับ ISO9001 เราอุทิศตนให้กับการผลิตและพัฒนาเครื่องปรับอากาศรถยนต์มานานหลายทศวรรษ เราคาดว่าจะเป็นหุ้นส่วนระยะยาวของคุณในประเทศจีน
ส่งคำถาม
การแนะนำสินค้า
การแนะนำสินค้า
เราจัดหาเครื่องปรับอากาศ 24 โวลต์สำหรับรถบรรทุกแยกเครื่องปรับอากาศในห้องโดยสารสำหรับคนขับรถบรรทุกที่สอดคล้องกับ ISO9001 เราอุทิศตนให้กับการผลิตและพัฒนาเครื่องปรับอากาศรถยนต์มานานหลายทศวรรษ เราคาดว่าจะเป็นหุ้นส่วนระยะยาวของคุณในประเทศจีน

คุณสมบัติและข้อดีของผลิตภัณฑ์


พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องปรับอากาศ 24 โวลต์สำหรับรถบรรทุก |
| ยี่ห้อ | จูคูล |
| หมายเลขรุ่น | FT-TAC-PV01/02 |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V/24V |
| พลัง | 750W/850W |
| ปัจจุบัน | 70A/40A |
| สารทำความเย็น | R134a/600g |
| ความจุความเย็น | 6000-9000บีทียู |
| น้ำหนัก | 30กก |
| พื้นที่ระบายความร้อน | 6-8ตรม. สูงสุด |
ขนาดและรายละเอียดสินค้า



เครื่องปรับอากาศ 24 โวลต์สำหรับรถบรรทุกครบชุด ประกอบด้วย คอนเดนเซอร์และคอยล์เย็น รีโมทคอนโทรล ท่อสารทำความเย็น ท่อระบายน้ำ และอุปกรณ์อื่นๆลูกค้าต้องการเครื่องมือในการติดตั้งเครื่องปรับอากาศเท่านั้น

แอพพลิเคชั่น
เครื่องปรับอากาศ 24 โวลต์สำหรับรถบรรทุกของเราใช้กันอย่างแพร่หลายสำหรับลูกค้าจำนวนมากทั่วโลกบนยานพาหนะต่างๆ


ข้อมูลบริษัท


แพคเกจและการจัดส่ง
คำถามที่พบบ่อย


ป้ายกำกับยอดนิยม: เครื่องปรับอากาศ 24 โวลต์สำหรับรถบรรทุก จีน ผู้ผลิต โรงงาน กำหนดเอง ขายส่ง ราคาถูก ราคาถูก ขาย ในสต็อก ทำในประเทศจีน
คุณอาจชอบ
ส่งคำถาม
















