เครื่องปรับอากาศรถบรรทุกคลาสสิก
คำแนะนำผลิตภัณฑ์
เนื่องจากข้อจำกัดของพลังงานแบตเตอรี่ของรถยนต์เดิมและการทดสอบความร้อนที่ไม่ดีในฤดูหนาว เครื่องปรับอากาศที่จอดรถจึงเป็นเครื่องปรับอากาศแบบทำความเย็นเดี่ยวเป็นหลัก โดยทั่วไปจะประกอบด้วยระบบลำเลียงสารทำความเย็น อุปกรณ์แหล่งความเย็น อุปกรณ์ปลายทาง ฯลฯ รวมทั้งระบบเสริมอื่นๆ ส่วนใหญ่รวมถึง: คอนเดนเซอร์, เครื่องระเหย, ระบบควบคุมอิเล็กทรอนิกส์, คอมเพรสเซอร์, พัดลมและระบบท่อ อุปกรณ์เทอร์มินอลใช้พลังงานความเย็นที่ส่งไปเพื่อจัดการกับสภาวะอากาศในห้องโดยสารโดยเฉพาะ เพื่อสร้างสภาพแวดล้อมการพักผ่อนที่สะดวกสบายสำหรับคนขับรถบรรทุก

พารามิเตอร์หลัก (ข้อมูลจำเพาะ)
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องปรับอากาศรถบรรทุกคลาสสิก |
| ยี่ห้อ | จูคูล |
| หมายเลขรุ่น | FT-TAC-PI01 |
| ความจุความเย็น | 6000-9000บีทียู |
| เครื่องทำความร้อน | PTC (ทางเลือก) |
| พลัง | 750W |
| แรงดันไฟฟ้า | 12V |
| ปัจจุบัน | 70A |
| รูตัดหลังคา | ไม่น้อยกว่า 600*300 มม |
ข้อดีหลัก
ขนาดสินค้าและรายละเอียดการบรรจุ
เครื่องปรับอากาศรถบรรทุกคลาสสิกครบชุด ประกอบด้วย ชุดแอร์ ยางซีลกันน้ำ รีโมทคอนโทรล ขายึด สายไฟ ท่อ และอุปกรณ์เสริม
แอพพลิเคชั่น
นี้cเครื่องปรับอากาศรถบรรทุก lassicสามารถใช้ในยานพาหนะใด ๆ และแม้แต่บ้านหลังเล็ก ๆ ได้ทุกที่ที่สามารถผลิตไฟฟ้ากระแสตรงได้ สามารถใช้กับรถบรรทุกหนัก รถตู้ คาราวาน เครื่องจักรเพื่อการเกษตรและการก่อสร้าง รถออฟโรด เรือยอทช์และเรือ รถบรรทุก foofd และอื่นๆ
รีวิวจากลูกค้า
ข้อมูลบริษัท
การบรรจุและการจัดส่ง
ป้ายกำกับยอดนิยม: เครื่องปรับอากาศรถบรรทุกคลาสสิก จีน ผู้ผลิต โรงงาน กำหนดเอง ขายส่ง ราคาถูก ราคาถูก ขาย ในสต็อก ทำในประเทศจีน
คุณอาจชอบ
ส่งคำถาม























